Painting & Decorating
Available
Painting & Decorating
Ton Quality Paintings
TZS 25000.00 – 30000.00 RANGE
About this listing
Tunatoa ushauri kwa wamiliki wa nyumba kuhusu jinsi ya kupata finishing nzuri na mambo muhimu ya kuzingatia kabla na baada ya kupaka rangi. Pia tunatumia rangi bora zenye ubora wa hali ya juu ili kuhakikisha nyumba inapata muonekano mzuri, wa kudumu na wa kitaalamu.
Tunatoa ushauri kwa wamiliki wa nyumba kuhusu jinsi ya kupata finishing nzuri na mambo muhimu ya kuzingatia kabla na baada ya kupaka rangi. Pia tunatumia rangi bora zenye ubora wa hali ya juu ili kuhakikisha nyumba inapata muonekano mzuri, wa kudumu na wa kitaalamu.
Details & specifications
Location
mavurunza
Open map directions